Daga | Ya'u Sule Tariwa, Kotun shari'ar dake zaune a unguwar Samaru ƙaramar hukumar Gusau ta Jihar Zamfara ta karɓi...
Read moreA yayinda Shugaba Muhammadu Buhari yake shirye-shiryen ziyartar Jihar Kano domin halartar ɗaurin auren ɗan'Sa, Yusuf Buhari da Zahra Nasir...
Read moreDubun wani mutum mai tallan tsire ta cika yau jihar Kano ta dabo, inda rundunar ƴan sanda ta jihar suka...
Read moreSarkin Bichi, Alhaji Nasir Ado Bayero ya bayyana cewa, yayi kewar ace ɗiyarsa Zahra ta kammala karatu kafin a ɗaura...
Read moreIceland ƙasa ce ƙasar wuta da ƙanƙara, ta zama sanannen wurin tafiye-tafiye a cikin ƴan shekarun da suka gabata. Daga...
Read moreKudu, Arewa, da Tsakiyar Najeriya a ƴan kwanakin nan suna cikin tashin hankali, a saboda haka ne, yanayin tsaro a...
Read moreShin ko kun san garin da yaren maza ya bambanta dana takwarorinsu mata? Wani ƙauye mai suna Ubang a ƙaramar...
Read moreWani Bature mai suna Walter Summerford, tsawa ta make shi har sau 3 a rayuwarsa. Sannan, bayan mutuwarsa, walƙiya ta...
Read moreA mafi yawan lokacin idan mutum yana matashi, ra’ayin gurguzu (socialism) yafi shiga ransa. Bayan ya girma sai ya koma...
Read moreJim kaɗan bayan wallafa hotunanta da jarumar fina-finai kanywood tayi wato nafisa abdullahi a shafinta na facebook mabiyanta keta tofa...
Read more© 2022 JaridarMikiya - Design by NGWebDev.
© 2022 JaridarMikiya - Design by NGWebDev.