Tsaro
‘Yan Boko Haram sun ƙona wani ƙauye a Borno.
Daga Samuel Dauda
Borno, Najeriya
‘Yan ƙungiyar Boko Haram sun ƙona wani ƙauye mai suna Shindiffu da Azare a ƙaramar hukumar Hawul da ke jihar Borno, Shaffa Tashan Alade da ke jihar Borno arewa maso gabashin ƙasarnan, tare da jikkata aƙalla fararen hula biyu a halin yanzu, in ji Samuel Dauda.
Da misalin ƙarfe 5:36 na yamma wasu mutane da ake zargin ‘yan bindiga ne sun kai hari a yankin Shaffa da ke ƙaramar hukumar Hawul a jihar Borno arewa maso gabashin ƙasarnan inda suka fara ƙone-ƙonen gidaje, kantuna da wasu wayoyin sadarwar tafi-da-gidanka (Glo Nitel), lamarin ya faru ne da misalin ƙarfe 5:27 na yamma yayin da mutane suka ruga cikin ƙauyukan da ke kusa da can, maɓoya, Samuel Dauda yayi kuka.
Tushe: www.micnaij.com